MJ1-2503A
MJ1-2503A
Understanding Audio Jack Switches and Schematics
MJ1-2503A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CP1-2503AM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MJ1-2503A
คำอธิบาย
CONN JACK MONO 2.5MM R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.50mm (0.094", 3/32", Sub Mini, ขนาดเล็ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ โมโน คอนเนคเตอร์ บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MJ1-2503A รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1 A
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ดีบุก
สายสัญญาณ
โมโน
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
สีบอดี้
สีเงิน, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.102" (2.60mm)