PTS125SM85-2 LFS
PTS125SM85-2 LFS
PTS125SM85-2 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN9140-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS125SM85-2 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
PTS125SM85-2 LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
8.50mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
บรรจุภัณฑ์
ถุง
โครงร่าง
12.00mm x 12.00mm
แรงในการทำงาน
180gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC