PT01-D115D-B503
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-PT01-D115D-B503-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PT01-D115D-B503
คำอธิบาย
POT 50K OHM 1/20W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.05W, 1/20W PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PT01-D115D-B503 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
ชุด
การหมุน
285°
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
50k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.591" (15.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.05W, 1/20W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
สี่เหลี่ยม - 0.492" x 0.394" หน้า (12.50mm x 10.00mm)