PTN16-D100115DB1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-PTN16-D100115DB1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTN16-D100115DB1
คำอธิบาย
POT 100K OHM 1/8W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.125W, 1/8W PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PTN16-D100115DB1 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
ชุด
การหมุน
305°
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.591" (15.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.125W, 1/8W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
M7 x 0.75
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.669" Dia (17.00mm)