PTN24B-B1120DB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-PTN24B-B1120DB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTN24B-B1120DB
คำอธิบาย
POT 1M OHM 1/2W CARBON LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
1M โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ หมุน, SPST 1.0 kierros คาร์บอน 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PTN24B-B1120DB รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
1M
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
สวิตช์ในตัว
หมุน, SPST
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.945" Dia (24.00mm)