SJ5-43502PM
SJ5-43502PM
Understanding Audio Jack Switches and Schematics
SJ5-43502PM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CP5-43502PM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SJ5-43502PM
คำอธิบาย
CONN JACK 4COND 3.5MM PNL MT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS) คอนเนคเตอร์ ตาไก่บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SJ5-43502PM รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
34VAC/DC
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1 A
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
นิกเกิล
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS)
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
สีบอดี้
สีเงิน, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)
วัสดุโครง
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่ง/หน้าสัมผัส
4 ตัวนำ, 4 หน้าสัมผัส
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
สวิตช์ภายใน
ไม่มีสวิตช์
ขนาดรูพาเนล
0.276" (7.00mm)