SPG075-40
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG075-40-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG075-40
คำอธิบาย
TEG, 6.7 V / 1.12 A OUTPUT, 40 X
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 7.5W @ 27°C 1.12 A 300°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPG075-40 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
3.85mm
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1.12 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
6.7 V
ประเภท
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
5.7 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40.00mm L x 40.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
7.5W @ 27°C