SPG176-56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG176-56-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG176-56
คำอธิบาย
TEG, 8.8 V / 2 A OUTPUT, 56 X 56
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 17.6W @ 27°C 2 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG176-56 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
4.50mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
2 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
8.8 V
ความต้านทานไฟฟ้า
4.4 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 56.00mm L x 56.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
17.6W @ 27°C