SPG145-56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG145-56-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG145-56
คำอธิบาย
TEG, 5 V / 2.9 A OUTPUT, 56 X 56
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 14.5W @ 27°C 2.9 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG145-56 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
5.55mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
2.9 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
5 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.67 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 56.00mm L x 56.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
14.5W @ 27°C