SPG216-56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG216-56-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG216-56
คำอธิบาย
TEG, 7.2 V / 3 A OUTPUT, 56 X 56
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 21.6W @ 27°C 3 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG216-56 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
4.50mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
3 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
7.2 V
ความต้านทานไฟฟ้า
2.4 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 56.00mm L x 56.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
21.6W @ 27°C