TBP01P1-508-03BE
TBP01P1-508-03BE
The Ultimate Guide to Terminal Block Selection
TBP01P1-508-03BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6391-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP01P1-508-03BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK PLUG 3POS 5.08MM
คำอธิบายโดยละเอียด
3 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 0.200" (5.08mm) 180° แขวนอิสระ (อินไลน์)
โมเดล EDA/CAD
TBP01P1-508-03BE รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - AWG
12-28 AWG
ชุด
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - mm²
2.5mm²
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภท
ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
นิกเกิล
จำนวนของตำแหน่ง
3
คุณสมบัติ
สลักยึด (ด้านที่ไม่มีสายไฟ)
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
3
1
ขนาดสกรู
M3
ระยะ
0.200" (5.08mm)
แรงบิด - สกรู
0.5Nm (4.4Lb-In)
ทางเข้าสายปลั๊ก
180°
ความยาวของสายไฟที่ปอก
7mm
รูปแบบส่วนปลาย
สกรู - แคลมป์จับยึดแบบยกขึ้น
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
กระแสไฟฟ้า - IEC
20A
ความสูงฉนวน
0.591" (15.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - IEC
320 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - UL
16 A