TBP01R2-508-03BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6423-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP01R2-508-03BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 3POS 5.08MM
คำอธิบายโดยละเอียด
3 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.200" (5.08mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
โมเดล EDA/CAD
TBP01R2-508-03BE รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - IEC
20A
แรงดันไฟฟ้า - IEC
320 V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - UL
16 A
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
ประเภท
ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่ง
3
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
3
ระยะ
0.200" (5.08mm)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.157" (4.00mm)
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความสูงฉนวน
0.472" (12.00mm)