TBP02R1-381-06BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6484-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02R1-381-06BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 6POS 3.81MM
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.150" (3.81mm) 90°, มุมฉาก ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TBP02R1-381-06BE รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
สี
สีน้ำเงิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
6
คุณสมบัติ
ไกด์รอยบาก
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
6
ระยะ
0.150" (3.81mm)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
90°, มุมฉาก
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความสูงฉนวน
0.284" (7.21mm)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A