TBP02R2W-381-02BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6522-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02R2W-381-02BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 2POS 3.81MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.150" (3.81mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TBP02R2W-381-02BE รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สี
สีน้ำเงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภท
ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน)
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
2
คุณสมบัติ
หน้าแปลนเชื่อมต่อ
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
2
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของระดับ
1
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ระยะ
0.150" (3.81mm)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความสูงฉนวน
0.362" (9.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A