TBP02R2W-381-04BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6524-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02R2W-381-04BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 4POS 3.81MM
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.150" (3.81mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
โมเดล EDA/CAD
TBP02R2W-381-04BE รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ระยะ
0.150" (3.81mm)
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
ความสูงฉนวน
0.362" (9.20mm)
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A