TBP05R2-762-02BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-TBP05R2-762-02BE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP05R2-762-02BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 2POS 7.62MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.300" (7.62mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TBP05R2-762-02BE รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - IEC
10A
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
แรงดันไฟฟ้า - IEC
630 V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - UL
15 A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีน้ำเงิน
ประเภท
ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่ง
2
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
2
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของระดับ
1
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ระยะ
0.300" (7.62mm)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.157" (4.00mm)
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความสูงฉนวน
0.472" (12.00mm)