ASP-134606-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM8733-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASP-134606-01
คำอธิบาย
CONN ARRAY PLUG 160POS SMD GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
160 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ อาร์เรย์, ขาตัวผู้ ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
ASP-134606-01 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
4
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ชุด
คุณสมบัติ
VITA 57
บรรจุภัณฑ์
แถบ
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อาร์เรย์, ขาตัวผู้
ความสูงเหนือบอร์ด
0.181" (4.60mm)
จำนวนของตำแหน่ง
160
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)