รูปภาพสำหรับ MTSW-101-06-G-S-100 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MTSW-101-06-G-S-100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-MTSW-101-06-G-S-100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MTSW-101-06-G-S-100
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 1POS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 1 ตำแหน่ง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MTSW-101-06-G-S-100 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.100" (2.54mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.300" (7.62mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
รูปแบบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ส่วนปลาย
บัดกรี
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
3.00µin (0.076µm)
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.100" (2.54mm)