รูปภาพสำหรับ MTSW-101-07-G-S-150 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MTSW-101-07-G-S-150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-MTSW-101-07-G-S-150-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MTSW-101-07-G-S-150
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 1POS
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 1 ตำแหน่ง
โมเดล EDA/CAD
MTSW-101-07-G-S-150 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.180" (4.57mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.430" (10.92mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ส่วนปลาย
บัดกรี
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
3.00µin (0.076µm)
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.150" (3.81mm)