รูปภาพสำหรับ MTSW-105-23-L-S-240 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MTSW-105-23-L-S-240
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-MTSW-105-23-L-S-240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MTSW-105-23-L-S-240
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 5POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 5 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
MTSW-105-23-L-S-240 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.240" (6.10mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.105" (2.67mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
10.0µin (0.25µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A