QFSS-026-04.25-L-D-PC4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM11568-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
QFSS-026-04.25-L-D-PC4
คำอธิบาย
CONN RCPT 52POS SMD GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
60 (52 + 8 พาวเวอร์) ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ติดบนพื้นผิว ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
QFSS-026-04.25-L-D-PC4 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, กราวด์บัส (แนวราบ), ขาพาวเวอร์ (8), ชิลด์
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
10.0µin (0.25µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
11mm
จำนวนของตำแหน่ง
60 (52 + 8 พาวเวอร์)
ความสูงเหนือบอร์ด
0.278" (7.06mm)
ระยะ
0.025" (0.64mm)