FSV12100V | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 100V 12A TO2773 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 100 V 12A ติดบนพื้นผิว TO-277-3 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | FSV12100V รุ่น |
หมวดหมู่ | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 27.33 ns |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 100 µA @ 100 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ Vr, F 1124pF @ 4V, 1MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 100 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-277-3 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 12A | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -55°C ~ 150°C |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 670 mV @ 12 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |