TFM-105-32-L-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TFM-105-32-L-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TFM-105-32-L-D
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 10POS 1.27MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 10 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TFM-105-32-L-D รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.139" (3.53mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.435" (11.05mm)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3.2A ต่อหน้าสัมผัส
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC