ABL8RPS24050
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-ABL8RPS24050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABL8RPS24050
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 5A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ABL8RPS24050 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
120W
ผู้ผลิต
Schneider Electric
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.87
ประเภทอินพุต
AC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 60°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
IP20
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
100 ~ 120 VAC, 200 ~ 500 VAC
ขนาด / มิติ
4.92" L x 2.20" W x 5.63" H (125.0mm x 56.0mm x 143.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cCSAus, CSA, EAC, EN, IEC, KC, RCM, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A