SC12S-12.5PF20PPM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
728-1132-2-ND - เทปและม้วน (TR)
728-1132-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
728-1132-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SC12S-12.5PF20PPM
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.7680KHZ 12.5PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.768 kHz ±20ppm คริสตัล 12.5pF 90 kOhms 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
90 kOhms
Mfr
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภท
kHz Crystal (ส้อมเสียง)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-SMD (1.27x1.05)
ความถี่
32.768 kHz
ขนาด / มิติ
0.050" L x 0.041" W (1.27mm x 1.05mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
12.5pF