SSPT7F-7PF20-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
728-1065-2-ND - เทปและม้วน (TR)
728-1065-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
728-1065-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSPT7F-7PF20-R
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.7680KHZ 7PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.768 kHz ±20ppm คริสตัล 7pF 65 kOhms 4-SMD, ตัวนำแบน, 3 ตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SSPT7F-7PF20-R รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
65 kOhms
Mfr
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภท
kHz Crystal (ส้อมเสียง)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (6.7x1.5)
ความถี่
32.768 kHz
ขนาด / มิติ
0.264" L x 0.059" W (6.70mm x 1.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
7pF