DBR71205-HR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
725-DBR71205-HR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DBR71205-HR
คำอธิบาย
RELAY REED 5KV 12V SPST-NC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีเลย์กก SPST-NC (1 Form B) 12VDC ขดลวด ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DBR71205-HR รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
ผู้ผลิต
Sensata Technologies, Inc.
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.25VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
2 ms
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เวลาปลดปล่อย
3 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPST-NC (1 Form B)
วัสดุหน้าสัมผัส
โรเดียม (Rh)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
3 A
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
240 Ohms
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
1000VAC, 1000VDC - สูงสุด
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสคอยล์
50 mA