LI12-1A85
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
374-1110-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LI12-1A85
คำอธิบาย
RELAY REED SPST 1A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีเลย์กก SPST-NO (1 Form A) 12VDC ขดลวด ทรูโฮล
หมวดหมู่
กระแสคอยล์
17.5 mA
ผู้ผลิต
Standex-Meder Electronics
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ระดับการซีล
ซีล - ทั้งหมด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
8.4VDC
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.8VDC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
เวลาทำงาน
1 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPST-NO (1 Form A)
เวลาปลดปล่อย
0.1 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
1 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
1000VAC, 1000VDC - สูงสุด
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
680 Ohms