รูปภาพสำหรับ LS018B7DH02 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LS018B7DH02
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
425-LS018B7DH02-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LS018B7DH02
คำอธิบาย
1.8" (203 X 303) 5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน TFT - โมโนโครม LVDS 15" (381.00mm) 320 x 240 (QVGA)
หมวดหมู่
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
ผู้ผลิต
Sharp Microelectronics
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
15" (381.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พื้นที่การมองเห็น
58.80mm W x 35.28mm H