LS044Q7DH01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
425-2910-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LS044Q7DH01
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY MONOCHROME BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สะท้อนแสง สีดำ โมโนโครม ซีเรียล 4.4" (111.76mm) 320 x 240 (QVGA)
หมวดหมู่
แบ็คไลท์
ไม่มีแบ็คไลท์
ผู้ผลิต
Sharp Microelectronics
จุดพิกเซล
320 x 240 (QVGA)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อินเตอร์เฟซ
ซีเรียล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กราฟิกสี
สีดำ
ประเภทจอแสดงผล
โมโนโครม
สีพื้นหลัง
สีขาว
โหมดการแสดงผล
สะท้อนแสง
ระยะระหว่างจุด
0.28mm W x 0.28mm H
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
4.4" (111.76mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พื้นที่การมองเห็น
90.80mm W x 68.40mm H