TANGO-24PA-RPSMA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1788-1007-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TANGO-24PA-RPSMA
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM>1GHZRPSMA SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
20dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
nRF24L01
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
2.4GHz