SIT5356AE-FQ-33VT-10.000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1473-SIT5356AE-FQ-33VT-10.000000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIT5356AE-FQ-33VT-10.000000
คำอธิบาย
MEMS OSC VCTCXO 10.0000MHZ
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 MHz VCTCXO LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V 10-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±100ppb
ชุด
แอบโซลูทพูลเรนจ์ (APR)
±6.25ppm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
10-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
10-CQFN (5x3.2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
เอาต์พุต
LVCMOS
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.042" (1.06mm)