SIT8918BE-23-33E-40.000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1473-SIT8918BE-23-33E-40.000000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIT8918BE-23-33E-40.000000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 40.0000MHZ LVCMOS LV
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40 MHz XO (มาตรฐาน) LVCMOS, LVTTL ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
4.5mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-PQFN (3.2x2.5)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)