STF40250T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1655-STF40250T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STF40250T
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 250V 40A ITO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 250 V 40A ทรูโฮล ITO-220AB
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
250 µA @ 250 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
690pF @ 5V, 1MHz
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
250 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ITO-220AB
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
40A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 40 A