MBRF40250TG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBRF40250TGOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRF40250TG
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 250V 40A TO220FP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 250 V 40A ทรูโฮล TO-220FP
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
35 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
30 µA @ 250 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
500pF @ 5V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
250 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
40A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
970 mV @ 40 A