SDP06-24-100T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2106-SDP06-24-100T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDP06-24-100T
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 630mA
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
ผู้ผลิต
SolaHD
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
630mA
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
15W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ตำแหน่งที่ตั้งอันตราย, เชิงอุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.8
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.58" L x 0.90" W x 2.95" H (90.9mm x 22.9mm x 74.9mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
90V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, cURus
375V