ASR14JA2K20 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ใหม่จาก DigiKey
2.2 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ASR/ASRM Resistors
ASR14JA2K20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-ASR14JA2K20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASR14JA2K20
คำอธิบาย
RES, SURGE, 1/4W, 2.2 KOHM, 5%
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASR14JA2K20 รุ่น
คุณสมบัติ
กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.236" L (2.30mm x 6.00mm)