ASR14JB2K20 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เอกสารข้อมูล
2.2 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ASR/ASRM Resistors
ASR14JB2K20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-ASR14JB2K20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASR14JB2K20
คำอธิบาย
RES 2.2K OHM 5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASR14JB2K20 รุ่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.236" L (2.30mm x 6.00mm)