RAVF104DFT33R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RAVF104DFT33R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RAVF104DFT33R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RAVF104DFT33R0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAVF104DFT33R0
คำอธิบาย
RES ARRAY 4 RES 33 OHM 0804
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 โอห์ม ±1% 62.5mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±200ppm/°C 0804, นูน, ขั้วต่อด้านยาว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAVF104DFT33R0 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงานต่อองค์ประกอบ
62.5mW
ผู้ผลิต
Stackpole Electronics Inc
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภทวงจร
แยก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
33
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0804, นูน, ขั้วต่อด้านยาว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm)
จำนวนของตัวต้านทาน
4
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)