RSMF2JT2R00 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 3,469
เอกสารข้อมูล
Similar
TE Connectivity Passive Product
มีอยู่ในสต็อค: 10,398
เอกสารข้อมูล
2 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RSMF2JT2R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSMF2JT2R00-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSMF2JT2R00
คำอธิบาย
RES 2 OHM 5% 2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
RSMF2JT2R00 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
ขนาด / มิติ
0.177" Dia x 0.433" L (4.50mm x 11.00mm)