WW3FB3R00 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 267
เอกสารข้อมูล
3 Ohms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันความชื้น แบบลวดพัน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
WW3FB3R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-WW3FB3R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WW3FB3R00
คำอธิบาย
RES 3 OHM 1% 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WW3FB3R00 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันความชื้น
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.187" Dia x 0.560" L (4.75mm x 14.22mm)