RKCONS1701
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5214-RKCONS1701-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RKCONS1701
คำอธิบาย
SINGLE PORT RACKMOUNT KVM CONSOL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 พอร์ต ตัวยึดแร็ค KVM มาตรฐาน
หมวดหมู่
จำนวนของพอร์ต
1
ผู้ผลิต
StarTech.com
อุปกรณ์ต่อพ่วง
คีย์บอร์ด USB, จอภาพ VGA
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแร็ค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รวม
สาย KVM, สายไฟ
ประเภท
KVM มาตรฐาน
ขนาด
18.50" L x 17.60" W x 1.70" H (469.9mm x 447mm x 43.2mm)