RKCONS17HD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5214-RKCONS17HD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RKCONS17HD
คำอธิบาย
17" HD RACKMOUNT KVM CONSOLE - 1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 พอร์ต ตัวยึดแร็ค KVM มาตรฐาน
หมวดหมู่
จำนวนของพอร์ต
1
ผู้ผลิต
StarTech.com
อุปกรณ์ต่อพ่วง
เสียง, คีย์บอร์ด USB, จอภาพ VGA
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแร็ค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รวม
สาย KVM, สายไฟ
ประเภท
KVM มาตรฐาน
ขนาด
22.20" L x 19.00" W x 1.70" H (563.9mm x 482.6mm x 43.2mm)