SVA12M2NEUA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5214-SVA12M2NEUA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SVA12M2NEUA
คำอธิบาย
DC POWER ADAPTER - 12V, 2A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 24 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (รวม) อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
ผู้ผลิต
StarTech.com
พลังงาน (วัตต์)
24 W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
47" (1.20m)
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (รวม)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด (รวม)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
100 ~ 240VAC
ขนาด / มิติ
3.00" L x 1.60" W x 1.70" H (76.2mm x 40.6mm x 43.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V