1.5KE220A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14151-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14151-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1.5KE220A
คำอธิบาย
TVS DIODE 188VWM 388VC DO201
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
388V แคลมป์ 26A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-201
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1.5KE220A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
26A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
625pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-201AA, DO-27, แกน
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
188V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
209V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
388V