ALTAIR04-900
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16143-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALTAIR04-900
คำอธิบาย
IC OFFLINE SWITCH FLYBACK 16SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแปลง ออฟไลน์ ฟลายแบ็ค โทโพโลยี สูงสุด 166kHz 16-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ALTAIR04-900 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
11.5V ~ 23V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
สูงสุด 166kHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า, ลัดวงจร
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เอาต์พุตไอโซเลชั่น
แยก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
สวิตช์ภายใน
ใช่
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-SO
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย
900V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โทโพโลยี
ฟลายแบ็ค
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เริ่มต้น
13 V