ALTAIR05T-800
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18621-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALTAIR05T-800
โมเดล EDA/CAD
ALTAIR05T-800 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เริ่มต้น
13 V
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
11.5V ~ 23V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 125°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย
800V