BTA12-600CWRG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6667-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTA12-600CWRG
คำอธิบาย
TRIAC ALTERNISTOR 600V 12A TO220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไตรแอค อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์ 600 V 12 A ทรูโฮล TO-220
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BTA12-600CWRG รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
120A, 126A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
35 mA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
35 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
การตั้งค่า
เดี่ยว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทไตรแอค
อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
12 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V