PIC16F1946-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1946-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1946-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1946-I/PT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 17x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz