BTA16-600BWRG หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 16,029
เอกสารข้อมูล
Similar
WeEn Semiconductors
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
WeEn Semiconductors
Littelfuse Inc.
ไตรแอค อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์ 600 V 16 A ทรูโฮล TO-220
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BTA16-600BWRG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3122-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTA16-600BWRG
คำอธิบาย
TRIAC ALTERNISTOR 600V 16A TO220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BTA16-600BWRG รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
160A, 168A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
50 mA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
50 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
การตั้งค่า
เดี่ยว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทไตรแอค
อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
16 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V